![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/1-4-1024x585.png)
🚩วันพุธที่ 5 มิถุนายน 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน พร้อมมอบนโยบายการจัดการศึกษาให้มีคุณภาพ สอบถามปัญหาการขาดแคลนครู และบุคลากรทางการศึกษา ตลอดจนแนะนำเรื่องการอ่านออกเขียนได้กับครูผู้สอน เน้นย้ำคุณภาพอาหารกลางวันของนักเรียน ให้ครบตามหลักโภชนาการความปลอดภัยในสถานศึกษา ใส่ใจสุขภาพอนามัยของนักเรียน และให้คำแนะนำในการปรับปรุงภูมิทัศน์ ให้น่าอยู่ น่าเรียน ให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข ณ โรงเรียนบ้านวังเวิน อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/2-3.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-3-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-1-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/5-3-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/6-3-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-1-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/8-2-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/10-1024x585.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/22-1024x585.png)