![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/001-1024x580.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49499_0-1024x688.jpg)
วันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม 2567
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน พร้อมมอบนโยบายการจัดการศึกษาให้มีคุณภาพ สอบถามปัญหาการขาดแคลนครูและบุคลากรทางการศึกษา ตลอดจนแนะนำเรื่องการอ่านออกเขียนได้กับครูผู้สอนเน้นย้ำคุณภาพอาหารกลางวันของนักเรียน ให้ครบตามหลักโภชนาการ ความปลอดภัยในสถานศึกษา ใส่ใจสุขภาพอนามัยของนักเรียน และให้คำแนะนำในการปรับปรุงภูมิทัศน์ให้น่าอยู่ น่าเรียน ให้ผู้เรียน เรียนดี มีความสุข ณ โรงเรียนบ้านป่าม่วง โรงเรียนบ้านห้วยลาด โรงเรียนบ้านทุ่งน้ำใส อ.ด่านซ้าย จ.เลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/002-1024x581.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49500_0-1024x682.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49501_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49503_0-1024x690.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49509_0-1024x666.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49512_0-1024x639.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49516_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/05/49519_0-1024x711.jpg)