![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-3-1-1024x576.jpg)
🚩วันพุธที่ 24 กรกฎาคม 2567 เวลา 15.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มและบุคลากรในสังกัด ดำเนินกิจกรรม Big Cleaning Dayประจำเดือน กรกฎาคม 2567 เพื่อเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567และเป็นการแสดงความจงรักภักดี และสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ โดยร่วมกิจกรรมทำความสะอาดบริเวณถนนหน้าอาคารสำนักงาน และบริเวณโดยรอบสำนักงานพร้อมเพรียงกัน
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-5-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-7-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-8-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-37-1024x571.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-19-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-42-1024x619.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-20-1024x568.jpg)