![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1-16.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-7-1-1024x570.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 25 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3
ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ทั้งนี้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นำกล่าวปฎิญญาเขตสุจริต และ ได้พบปะบุคลากร แจ้งข้อราชการและงานที่จะต้องดำเนินต่อไป ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/banner-nwes-1-Medium-1024x681.png)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-17-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-8-1-1024x581.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-11-1-1024x574.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-20-1024x560.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-22-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-3-1-1024x498.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-14-1024x516.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-37-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-41-1024x630.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-35-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-36-1024x576.jpg)