![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1-9.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-13-1024x539.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 18 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน ว่าที่ ร.ต.เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์ ทั้งนี้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นำกล่าวปฎิญญาเขตสุจริต และ ได้พบปะบุคลากร แจ้งข้อราชการและงานที่จะต้องดำเนินต่อไป ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-6.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/8-5.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/5-6-1024x559.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_แถว_๒๔๐๓๑๘_70-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/4-7-1024x563.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-1-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-22-1024x558.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-24-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-7-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/6-8-1024x576.jpg)