🚩วันจันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนาและพระมหากษัตริย์ และกล่าวปฏิญาเขตสุจริต ทั้งนี้ นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้พบปะบุคลากร แจ้งข้อราชการและงานที่จะต้องดำเนินต่อไป ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_3-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/3-8-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_25-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_43-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_34-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_6_11_2566_๒๓๑๑๐๖_50-1024x808.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/11/DOELDOD-1.png)