![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2-13-1024x768.jpg)
วันจันทร์ ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนาและพระมหากษัตริย์ ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/27936_0-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/1-13-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/27938_01-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/27939_01-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/27943_01-1024x811.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/27948_0-1024x768.jpg)