![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/12-2-950x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/13-1.jpg)
วันจันทร์ที่ 16 ตุลาคม 2566 เวลา 08.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 และ ว่าที่ร้อยตรี เทพบดินทร์ คะสา
รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนาและพระมหากษัตริย์ ทั้งนี้ ว่าที่ร้อยตรี เทพบดินทร์ คะสา รองผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้พบปะและแจ้งแนวทางในการปฏิบัติราชการ ณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/3-5-1024x541.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/009-2-1024x506.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/19237_0-1024x637.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-3-1024x551.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/19248_0-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/19250_0-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/19256_0-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/19260_1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)