![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-12-1024x711.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-10-1024x720.jpg)
?วันจันทร์ ที่ 25 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายอาคม สีพิมพ์สอ, ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร้องเพลงชาติไทย สวดมนต์ไหว้พระ ร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนาและ พระมหากษัตริย์ ทั้งนี้นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ได้นำกล่าวปฏิญาเขตสุจริต พร้อมพบปะและให้แนวทางการปฏิบัติตนให้มีความสุขโดยไม่โกรธผู้อื่นและแผ่เมตตาณ ลานหน้าเสาธง สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-6-1024x686.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-14-955x1024.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5217_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5220_0-1024x691.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__3735569_0-1024x676.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__3735571_0-1024x768.jpg)