วันที่ 17 ตุลาคม 2565 เวลา 08.00 น . นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายนิสิต สายโยค ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม/ บุคลากรในสำนักงาน ดำเนินกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี และกล่าวคำปฏิญญาเขตสุจริตเพื่อสร้างจิตสำนึกของการเป็นข้าราชการที่ดี แสดงออกถึงความภัดดีต่อสถาบันชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3/รอง ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ได้มอบนโยบายการปฏิบัติราชการ/แจ้งข้อราชการ ข่าวสาร ณ บริเวณหน้าอาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/2-7-1024x487.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/5-5-1024x595.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/6-5-1024x450.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-5-1024x468.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/10/4-6-1024x571.jpg)