![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-4-1024x517.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-24-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-3-1024x954.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080230_edit_16923392677624-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/6-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080449_edit_16449233631863-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080518_edit_17032897429170-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080503_edit_17069195716664-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080310_edit_16796949751602-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230320_080536_edit_16323084676674-1024x768.jpg)
วันจันทร์ ที่ 20 มีนาคม 2565 เวลา 08.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม บุคลากรในสำนักงานร่วมทำกิจกรรมรวมพลังสร้างสรรค์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต (กิจกรรมหน้าเสาธง) ร้องเพลงชาติไหว้พระสวดมนต์เพื่อปลูฝังจิตสำนึกในการเป็นข้าราชการที่ดี ณ บริเวณ หน้าอาคาร สพป.เลย เขต 3