![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1.1-1-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/1.2-1-1024x576.jpg)
🚩วันจันทร์ที่ 4 มีนาคม 2567 เวลา 07.30 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมกิจกรรมรมพลังแสดงความจงรักภักดี สมเด็จพระกนิาฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี มีหน่วยงานราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ สมาคม ชมรม มูลนิธิ สถานศึกษา กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน เข้าร่วมกิจกรรมฯ โดยมี นายธนายุทธ ใยแก้ว นายอำเภอด่านซ้าย เป็นประธานในพิธี ณ ลานวัฒนธรรมอำเภอด่านซ้าย อำเภอด่านซ้าย จังหวัดเลย
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/3-2-1024x576.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-6-1-1024x681.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/2-2-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-23-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-30-1024x588.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-1-1-1024x558.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-59-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-67-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/03/7-68-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/02/DOELDOD-1-1-11.png)