![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/01-2-1024x321.jpg)
วันเสาร์ ที่ 26 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรีเขต เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการเปิดอบรมเชิงปฏิบัติการการเรียนรู้ Active Learningและกระบวนการพัฒนาทักษะบริหารจัดการตนเองขั้นสูง(EF)สำหรับครูปฐมวัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมี ดร.ญาณิศา อยู่งาน
รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์ของโครงการฯ ผู้เข้ารับการอบรมประกอบด้วย ครูปฐมวัยในสังกัด สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1-41.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-27-1024x632.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-2-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2.1-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_16-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_19-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_67-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_81-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_108-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_27866_๒๓๐๘๒๗_118-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-3.png)