![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/001-7-1024x412.jpg)
?วันพฤหัสบดี 28 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติ งานในหน้าที่ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ เป็นระยะเวลา 1 ปี ของ น.ส.รวิพร ภูเพ็กซี่,นางลำไพร ประสมหงษ์,น.ส.เบญจวรรณ กมลรัตน์,น.ส.ชริกา ไชยเดช,นางสาวนภาพร สิทธิจันทร์ ศึกษานิเทศฯ สพป.เลย เขต 3 โดยมี ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ร่วมเกียรติและให้กำลังใจ โดยมีนางนวพร สุขประเสริฐ ผู้ทรงคุณวุฒิ,นางพิมพ์พรรณ อรัญมิตร ผอ.กลุ่มนิเทศก์ฯร่วมเป็นกรรมการในการประเมินในครั้งนี้ พร้อมคณะศึกษานิเทศก์ ร่วมเป็นเกียรติและให้กำลังใจ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1-2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7937_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-11-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/004-4-1024x565.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7948_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7949_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7943_0-1024x696.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7950_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD-2.png)