![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-2-1024x576.png)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/01-1.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-10-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-12-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น.นายปัญจพล แสงคำไพ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รองผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง ร่วมการประชุมเพื่อสร้างความเข้าใจการติดตาม ประเมินผลของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมี โดยมี ดร.อัมพร พินะสา เลขาธิการ กพฐ. เป็นประธานการประชุม ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-24-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/001-1-1024x419.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/41445-1024x590.jpg)