![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/02-1024x438.jpg)
วันอังคาร ที่ 2 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการ ?ขับเคลื่อนกิจกรรม 6 สัปดาห์ประชาธิปไตย รณรงค์เลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร? โดยมี นางแสงเดือน สุขรมย์, ดร.ญาณิศา อยู่งาน, นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม ผู้บริหารสถานศึกษา ศึกษานิเทศก์ ครูและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมตาโขน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 โดยวิทยากรให้ความรู้จากสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งจังหวัดเลย
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-26-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-3-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-28-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-25-1024x768.jpg)