![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/4-1-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 5 มกราคม 2566 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาปประถมศึกษาเลย เขต 3มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมเครือข่ายร่วมพัฒนา(Cluster)โรงเรียนในโครงการพัฒนาโรงเรียนในพื้นที่ห่างไกลเพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับโรงเรียนในโครงการครูรัก(ษ์)ถิ่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ปีที่ 3 ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_132058-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/6-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_131933-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_132156-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_132235-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_20230105_132656-1024x768.jpg)