![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-12-1024x450.jpg)
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รองผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมวางแผนดำเนินการจัดทำหลักสูตรพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2566 ผู้ร่วมประชุมประกอบด้วย คณะกรรมการที่ได้รับการแต่งตั้งฯ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูลโล สพป.เลยเขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-6-1024x828.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230308_133627-1-1024x544.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230308_133830-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230308_133852-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230308_133700-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_20230308_133713-1-1024x531.jpg)