![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/2-1-1024x768.jpg)
วันพุธที่ 10 พฤษภาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ได้มอบหมายให้ นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการเปิด “การประชุมพัฒนาศักยภาพเจ้าหน้าที่สาธารณสุข และครู “เพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาโรงเรียนรอบรู้ด้านสุขภาพและพัฒนาสถานบริการสาธารณสุขรอบรู้ด้านสุขภาพ โดยมีผู้เข้าประชุมประกอบด้วย เจ้าหน้าที่สาธารณสุข ,ครูอนามัยโรงเรียนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3,ครูอนามัยโรงเรียน ตชด.และเจ้าหน้าที่สาธารณสุข อำเภอภูเรือ อำเภอด่านซ้าย และ อำเภอนาแห้ว ณ ห้องประชุม ตาโขน สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/ภัยเงียบ-1024x853.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/5-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-11-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-22-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-23-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-35-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-36-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/05/8-37-1024x768.jpg)