วันที่ 7 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการประชุมผู้บริหารสถานศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ครั้งที่ 7/2565 เพื่อมอบนโยบาย ข้อราชการ ในการเปิดภาคเรียนที่ 2/2565 มีผู้เข้าร่วมประชุม ประกอบด้วย นายอาคม สีพิมพ์สอ ,นางแสงเดือน สุขรมย์ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมตาโขนสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-91-1-1024x768.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-72-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-131-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-132-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-99-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-100-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-118-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-120-2-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/1-138-1024x681.jpg)