![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0047-1024x683.jpg)
วันที่ 16 ธันวาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมประธานบริหารกลุ่มโรงเรียน เพื่อหารือข้อราชการการบริหารและการจัดการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 โดยมีผู้เข้าประชุมประกอบด้วย ประธานกลุ่มโรงเรียน/ผู้อำนวยการกลุ่ม/บุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทรายสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0004-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0008-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0015-2-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0019-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0038-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0042-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0031-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/12/DSC_0030-1024x683.jpg)