![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/001-5-1024x480.jpg)
วันอังคารที่ 24 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น.
?นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมบุคลากรในสพป.เลย เขต 3 เพื่อมอบนโยบายและแนวทางการปฏิบัติงาน เพื่อให้การขับเคลื่อนการบริหารงานในสำนักงานเป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ และแนวทางการบริหารงานตามนโยบาย ของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยผู้เข้าร่วมประชุมฯประกอบด้วย นายพงษ์ศักดิ์ บุญพรม, นางญาณิศา อยู่งาน,ว่าที่ร้อยตรี เทพบดินทร์ คะสา รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม, และเจ้าหน้าที่ทุกคนในสำนักงาน ร่วมประชุม ณ ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/003-1024x749.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/002-5.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/004-3-1024x654.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/005-2-1024x637.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/4-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ประชุมบุคลากร-ครั้งที่32566_๒๓๑๐๒๔_4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ประชุมบุคลากร-ครั้งที่32566_๒๓๑๐๒๔_14-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_ประชุมบุคลากร-ครั้งที่32566_๒๓๑๐๒๔_26-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/10/DOELDOD-1.png)