![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/1.1-2-1024x639.jpg)
วันพุธ ที่ 16 สิงหาคม 2566 เวลา 08.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม, เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการ พุธเช้าข่าว สพฐ.ครั้งที่ 31/2566 หลังจากนั้นได้ประชุมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาชีพ (PLC) ทางการบริหารและแจ้งข้อราชการประจำสัปดาห์ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/2-13-1024x723.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3.1-1.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-7-1024x629.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-10-1024x643.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/90-1-1024x560.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0285-2-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0288-1024x739.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0324-1024x681.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD-1.png)