![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679738.jpg)
วันพุธ ที่ 19 กรกฎาคม 2566 เวลา 07.30 น.
นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 และผู้อำนวยการกลุ่ม เข้าร่วมประชุมทางไกล Video Conference รายการพุธเช้าข่าว สพฐ. ครั้งที่ 28/2566 เพื่อรับนโยบายจากเลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน จากนั้นประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อหารือข้อราชการ ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679734-1-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/GGGG-1024x578.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679735-1024x617.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679736-1024x661.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679737-1024x612.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679739-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679741-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/679742-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DOELDOD-2.png)