![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-14-1024x399.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/331251186_1962807927399188_2467130236629036621_n-1-1024x623.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230215_093738-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230215_094445-1024x768.jpg)
วันพุธ ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น.นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 นางศศิธร ตาริยะ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมการประชุมทางไกลออนไลน์ (Conference)เพื่อรับนโยบายการดำเนินงานของ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา “เปลี่ยนผ่านความหวังและความท้าทาย : จาก กศจ. สู่ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา” โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย คณะอนุกรรมการ อ.ก.ค.ศ. ประจำเขตพื้นที่ สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/328233421_754465909398214_8812855224167326635_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/329463558_517707433746610_1644715172690841233_n-1024x695.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/331240471_875635693702936_679423061291514526_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/331303777_6083761235018476_1829178252534041277_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230215_092421-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_20230215_092651-1024x768.jpg)