![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19247-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 6 มกราคม 2566 เวลา 13.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมตัวแทนโรงเรียนเข้าการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565 จะจัดในระหว่างวันที่ 30 มกราคม – 1 กุมภาพันธ์ 2566 ณ จังหวัดร้อยเอ็ด ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย คณะศึกษานิเทศก์/ตัวแทนโรงเรียน /ณ ห้องประชุมภูลมโลสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/1-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19239-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19227-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19274-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19281-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/7-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/19273-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/01/LINE_ALBUM_ศิลปหัตถกรรมฯ2565_๒๓๐๑๐๖_346-1024x768.jpg)