![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/100-1024x469.jpg)
วันอังคารที่ 12 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นายอาคม สีพิมพ์สอ,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วยคณะอนุกรรมการ ติดตาม ตรวจสอบประเมินผลและนิเทศการศึกษา ณ ห้องประชุม ภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2-5-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4-3-1024x706.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5-3-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/201-1024x537.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0123-1024x698.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0144-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0146-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0142-1024x740.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0162-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0160-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_0179-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DOELDOD.png)