วันที่ 5 กันยายน 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะอนุกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของสำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อให้การกำกับดูแล การบริหารและจัดการศึกษาครอบคลุมทั้ง 4 ด้าน คือ ด้านการบริหารวิชาการ/ด้านบริหารบุคคล/ด้านบริหารงบประมาณและด้านบริหารทั่วไปให้มีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพิ้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต3
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-2-1024x736.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-12-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-10-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-16-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-13-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-17-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-8-1-1024x930.jpg)