![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/3-17-1024x543.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-7-1-1024x563.png)
🚩วันศุกร์ที่ 28 มิถุนายน 2567 .
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ เป็นประธานการประชุมคณะทำงานเรื่องการจัดทำวิจัยพัฒนาทักษะการอ่านโดยการสอน 5 ขั้นตอน ของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 3 -6 และการจัดทำคู่มือแบบฝึกทักษะการอ่าน ชุดการอ่านแจกลูกสะกดคำ ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหารสถานศึกษาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา และศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/4-9-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-1-1-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/7-7-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-2-1-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-3-1-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-4-1-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-8-1024x563.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/06/9-10-1024x563.png)