![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/3-4-1024x561.jpg)
วันอังคาร 8 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป. ชลบุรี เขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป เลย เขต 3
เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารเขตพื้นที่การศึกษาและประธานกลุ่มโรงเรียนในสังกัดเพื่อมอบนโยบายแนวทางการดำเนินงานด้านการจัดการศึกษา และหารือข้อราชฯ ผู้เข้าร่วมประชุมปรกอบด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน,นางแสงเดือน สุขรมย์ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม,ประธานกลุุ่มโรงเรียน และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/4-3-1024x493.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0887-1024x576.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0901-1024x543.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0903-1024x526.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230808_141202-1024x681.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0905-1024x658.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DSC_0898-1024x681.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230808_142427-1024x704.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/IMG_20230808_141638-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/08/DOELDOD.png)