![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/2-9-1024x678.jpg)
วันพุธ ที่ 26 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.00 น.
นายยอดรัก บุรวัฒน์ ผอ.สพป.ชลบรีเขต 2 ปฏิบัติราชการในตำแหน่ง ผอ.สพป.เลย เขต 3
เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เพื่อแจ้งข้อราชการฯ และหารือเกี่ยวกับการบริหารและการจัดการศึกษา ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย นายอาคม สีพิมพ์สอ รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคคลากรที่เกี่ยวข้อง ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/1-12-1024x643.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/3-3-1024x592.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/5-2-1024x738.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/4-4-1024x628.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_093442-1024x714.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_093515-1024x675.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_093521-1024x649.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_093632-1-1024x647.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_093355-1024x695.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/IMG_20230726_094224-1024x612.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DOELDOD-3.png)