![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/2-25-1024x529.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/1-34.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/3-15-1024x533.jpg)
วันพุธ ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมสึกษา เลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลนิเทศการศึกษา(ก.ต.ป.น.) ครั้งที่ 1/2566 โดยมีคณะ (ก.ต.ป.น.) และบุคลากรที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/5-13-1024x512.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_รวมประชุมฯ_๒๓๐๒๒๒90-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/4-6-1024x520.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/30-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_รวมประชุมฯ_๒๓๐๒๒๒1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/02/LINE_ALBUM_รวมประชุมฯ_๒๓๐๒๒๒a-1024x768.jpg)