วันที่ 31 สิงหาคม 2565 เวลา 10.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นายนิสิต สายโยค รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดกิจกรรมยกย่องเชิดชูเกียรติ และแสดงมุทิตจิตผู้เกษียณอายุราชการ พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-39-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-84-1024x683.jpg)
![](http://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-45-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-13-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-17-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-23-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-24-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-31-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-32-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-7-1-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/08/1-10-1-1024x683.jpg)