วันที่ 29 กันยายน 2565 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกลั่นกรองการเลื่อนเงินเดือนข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ครั้งที่ 2(1 ตุลาคม 2565) โดยมี นายปรีชา ทัพใหญ่, นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วยคณะกรรมการกลั่นกรองฯ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-24.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-10-1024x602.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/5-5-1024x488.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/6-5-1024x459.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/7-5-1024x550.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/8-3-1024x540.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-10-1024x477.jpg)