![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-4-1024x612.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-4-1024x491.jpg)
🚩วันพุธที่ 3 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานการประชุมขับเคลื่อนการประเมินสมรรถนะนักเรียนมาตรฐานสากล (PISA)2025 ผู้เข้าประชุมประกอบด้วย ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ผ่านระบบ Video Conference ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-4-1024x507.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-1-1024x559.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-1024x540.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7-2-1-1024x526.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7-6-1024x530.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7-7-1024x488.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-5-1024x491.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7-7-1-1024x488.jpg)