![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/4-7-1024x577.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/1-21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/2-12-1024x768.jpg)
🚩นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 มอบหมายให้ นางญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลย เขต 3 เป็นประธานเปิดการประชุมการดำเนินงานโครงการ
กิจกรรมที่สอดคล้องกับแผนพัฒนาการแนะแนวระดับการศึกษาขั้นพื้นฐานและบริบทในหน้าที่ โดยเป้าหมายผู้เข้าประชุมฯประกอบด้วย ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 และบุคลากรโรงเรียนในสังกัด สพป.เลย เขต 3 ในรูปแบบ Online ด้วยระบบ Google Meet ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252529_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252546_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252543_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252548_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252537_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/07/252553_0-1024x768.jpg)