![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/01-1-1024x768.jpg)
วันที่ 7 พฤศจิกายน 2565 เวลา 10.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 พร้อมด้วย ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศก์ บุคลากรทางการศึกษา ให้การต้อนรับ และแสดงความยินดี กับ นายอาคม สีพิมพ์สอ ,นางแสงเดือน สุขรมย์ ที่ได้รับการย้ายมาดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ณ ห้องประชุมตาโขน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา
เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314734914_656965885837471_8225603379764523050_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314888446_656965895837470_2180498828095356347_n-1024x683.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/02-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/03-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/07-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/08-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/06-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221107_110447-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221107_115616-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_20221107_120322-1024x768.jpg)