วันที่ 22 กันยายน 2565 เวลา 10.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ นายนิสิต สายโยค, ดร.ญาณิศา อยู่งาน รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 ผู้อำนวยการกลุ่มทุกกลุ่ม /คณะศึกษานิเทศก์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2 นำโดย ดร.สรัญญา บุดดา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 2 และคณะ โดยมีการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ “การพัฒนาระบบ ตรวจสอบประเมินผลนิเทศการศึกษาและยกระดับคุณภาพงานวิชาการ(ก.ต.ป.น.) “ณ ห้องประชุมภูลมโล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1-15-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/3-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/2-6-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_102039-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_102226-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_102952-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_103020-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_103254-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_103306-1-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_20220922_113538-1024x768.jpg)