![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/4-8-1024x509.jpg)
วันพุธ ที่ 29 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายปัญจพล แสงคำไพ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 มอบหมายให้ ดร.ญาณิศา อยู่งาน รอง ผอ.สพป.เลยเขต 3 เป็นประธานในการเปิดการดำเนินงานกิจกรรม”ค่ายภาษาไทยสร้างสรรค์ นำพาอ่านออกเขียนได้”สำหรับนักเรียนชั้นประถมศึกษาที่ 1-3 เพื่อแก้ปัญหาภาวะถดถอยทางการเรียนรู้ของผู้เรียน(Learning Loss) ณ ห้องประชุมภูลมโล สพป.เลยเขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/1-36-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/2-22-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/3-7-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/5-4-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_9-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_21-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_96-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_167-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_16-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2023/03/LINE_ALBUM_Learning-Loss_๒๓๐๓๒๙_171-1024x768.jpg)