![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-5-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-4-1024x683.png)
🚩วันศุกร์ที่ 19 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น.
นายกัมปนาท ศรีเชื้อ ผอ.สพป.เลย เขต 3 พร้อมด้วย นางเพชรี ชัยมูล ผอ.กลุ่มนิเทศฯ ศึกษานิเทศก์ สพป.เลย เขต 3 ร่วมประชุม การขับเคลื่อนการดำเนินการโครงการส่งเสริมและพัฒนาทักษะการพูด อ่านเขียน ภาษาไทยของนักเรียน ชั้นประถมศึกษาปีที่ 1-6 ปีการศึกษา 2567
โรงเรียนในสังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเลย เขต 3 และโรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดน ของเหล่ากาชาดจังหวัดเลย ณ ห้องประชุมภูสวนทราย สพป.เลย เขต 3
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-3-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7-2-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-5-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8-3-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-6-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6-14-1024x683.png)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__134610994_0-1024x768.jpg)
![](https://www.loei3.go.th/wp-content/uploads/2024/04/S__134610997_0-1024x768.jpg)